Tix.is

Um viðburðinn

ENGLISH below

Síminn, Tuborg og Landsbankinn kynna:


Stærsta tónlistarhátíð stúdenta, Októberfest SHÍ verður haldin í Vatnsmýrinni þann 1.-3. september 2022.


Hátíðin í ár verður stærri en nokkru sinni fyrr!


Okkar besta tónlistarfólk, ískaldur á kantinum, afþreyingar af besta tagi og veglegt úrval matarvagna verður á svæðinu þegar endurheimta þarf orku eftir skemmtilegheitin.


Dagskrá (athugið að dagskrá er birt með fyrirvara um breytingar):


FIMMTUDAGUR


Afhending armbanda opin frá 17:00- 22:30 á svæðinu


Tjald 1


19:00 - CARNIVAL OPNUN MEÐ DJ RASLEY - Frír bjór í boði Tuborg og Matartorgið opnar

19:30 - Superserius

19:45 - Opnunarhátíð Októberfest

20:00 - FLOTT

20:20 - Bubbi

21:45 - Stuðlabandið


Tjald 2


20:15 - Dj Dóra Júlía

21:00 - HIN

21:20 - GDRN

22:00 - Flóni

22:30 - Herra Hnetusmjör


Símatjaldið


19:00 Bekkjasöngur með Bóas

21:00 Party Kareoke Símans - DJ Dóra Júlía og Þórunn Antonía


FÖSTUDAGUR


Tjald 1


19:00 - DJ Rasley

19:30 - Una Schram

20:00 - Gugusar

20:30 - Friðrik Dór

21:30 - Reykjavíkurdætur

22:00 - JóiPé og Króli

22:30 - Birnir

23:00 - ClubDub


Tjald 2


19:00 - DJ

20:15 - Celebs

20:45 - Þórunn Antonía

21:00 - Stuðlabandið

21:45 - Sigga Beinteins

22:15 - Birgitta Haukdal

22:45 - Jón Jónsson

23:00 - Gústi B

23:10 - Daniil & Tommy on the Track


Símatjaldið


DJ Karítas


LAUGARDAGUR



20:00 - Lil Curly

21:00 - Blaz Roca

21:30 - Séra Bjössi

22:00 - Inspector Spacetime

22:30 - Aron Can

23:00 - Emmsjé Gauti


Tjald 2


19:30 - DJ Mellí

20:30 - Gróa

21:00 - Á Móti Sól

21:30 - Sigga Ózk

22:00 - Á Móti Sól

22:30 - Páll Óskar


Símatjaldið


Silent Diskó Símans




Sjáumst á Októberfest í ár!


//


Síminn, Tuborg og Landsbankinn present:


The largest student music festival, Októberfest SHÍ will be held

1.-3.September 2022


This year's festival will be the biggest one yet!


A festival full of our best musicians, ice cold drinks, entertainment and a great selection of food trucks when you need to regain energy after having too much fun.


Programme (please note that the schedule may subject to change) :


THURSDAY LINE UP


Tjald 1


19:00 - CARNIVAL-OPENING - Free beer from Tuborg and the food-square opens up

19:45 - Superserius

19:45 - Októberfests opening ceremony

20:00 - BUBBI

21:00 - FLOTT

21:45 - Stuðlabandið


Tjald 2


20:15 - Dj Dóra Júlía

21:00 - HIN

21:20 - GDRN

21:30 - Hin

22:00 - Flóni

22:30 - Herra Hnetusmjör


Símatjaldið


19:00 Bekkjasöngur with Bóas

21:00 Party Kareoke Símans - DJ Dóra Júlía and Þórunn Antonía


FRIDAY LINE UP


Tjald 1


19:00 - DJ Rasley

19:30 - Una Schram

20:00 - Gugusar

20:30 - Friðrik Dór

21:30 - Reykjavíkurdætur

22:00 - JóiPé og Króli

22:30 - Birnir

23:00 - ClubDub


Tjald 2

19:00 - DJ

20:15 - Celebs

20:45 - Þórunn Antonía

21:00 - Stuðlabandið

21:45 - Sigga Beinteins

22:15 - Birgitta Haukdal

22:45 - Jón Jónsson

23:00 - Gústi B

23:10 - Daniil & Tommy on the Track


Símatjaldið

DJ Karítas


SATURDAY LINE UP

20:00 - Lil Curly

21:00 - Blaz Roca

21:30 - Séra Bjössi

22:00 - Inspector Spacetime

22:30 - Aron Can

23:00 - Emmsjé Gauti


Tjald 2

19:30 - DJ Mellí

20:30 - Gróa

21:00 - Á Móti Sól

21:30 - Sigga Ózk

22:00 - Á Móti Sól

22:30 - Páll Óskar


Símatjaldið

Silent Diskó Símans



Sjáumst á Októberfest í ár!